ผศ.ดร.นครินทร์ พริบไหว คณบดีวิทยาลัยแม่ฮ่องสอน เป็นประธานในพิธีรับ-ส่งมอบหน้าที่ให้กับผู้นำนักศึกษา และพิธีมอบเกียรติบัตรผู้นำนักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 และ 2567 พร้อมด้วยคณะผู้บริหารวิทยาลัยแม่ฮ่องสอน บุคลากร และนักศึกษาสภานักศึกษา สโมสรนักศึกษาวิทยาลัยแม่ฮ่องสอน ร่วมพิธี ณ ห้องประชุมน้ำเพียงดิน มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ วิทยาเขตแม่ฮ่องสอน เมื่อวันที่ 16 มีนาคม 2567 ที่ผ่านมา
.
ภายหลังพิธีรับ-ส่งมอบหน้าที่ให้กับผู้นำนักศึกษา คณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยแม่ฮ่องสอนได้ร่วมกันมอบเกียรติบัตรให้แก่นักศึกษาสโมสรนักศึกษา พร้อมกันนี้ ผศ.ดร.นครินทร์ พริบไหว คณบดี ได้กล่าวให้โอวาทและแสดงความขอบคุณในความเสียสละของนักศึกษา ที่ได้อาสาเข้ามาช่วยปฏิบัติหน้าที่ในส่วนนี้มาตลอดปีการศึกษาที่ผ่านมา
.
![💻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f4bb.png)
![📝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tcc/1/16/1f4dd.png)
กองบริหารทั่วไป สำนักงานวิทยาเขตแม่ฮ่องสอน
.
Wisdom for Growth
ปัญญาเพื่อความเจริญงอกงาม
.